clouds fm here

clouds fm here
PATA KUSIKILIZA CLOUDS FM LIVE HAPA

f

TUPO KWAAJIRI YA KUUTANGAZA MUZIKI WA KITANZANIA. UKIWA KAMA MSANII WA KITANZANIA UNATAKIWA UTUME WIMBO WAKO KWA EMAIL HII selemankig@ymail.com 0659617239,UKIWA KAMA MWANANCHI UNATAKIWA KUNUNUA ALBUMS ZA WASANII WAKITANZANIA HIRI KUENDELEZA MAENDELEO YA WASANII WATU UR WELCOME HERE

Sunday, September 30, 2012

Konfa Business Lodge In Dar Es Salaam



Photo: The Best lodge in DAR.... KONFA BUSINESS LODGE.Nani asie penda kutulia sehemu iliyojifichaaaa!!,mazingira mazuriiiiii!!! Garden safiiii!!,Halafu kila huduma inapatikana,Bar,Restaurant,Internet-WiFi,Parking ya kutosha,classic rooms - FIVE STAR STANDARD,full majakuzi,wewe tu utumie la kulala,au la kusimama,unaoga huku mziki laiiiiini unauskia kwa mbali,maji ya motooo yenye presha kali!!,huduma ya laundry unapata,wapenzi wa mpira,Full DSTV kila chumba na Decoder yako,asikubadili
shie mtu chanel,una Cheza tu na remote yako,.Kitu kipya ndani ya jiji.Bei zetu ni kuanzia 50,000 ... Tupo MBEZI BEACH - GOIGI DAR ES SALAAM TANZANIA ,nyuma ya jengo la SHAMO PARK HOUSE.Au tupigie kwa simu No. +255714 319 090 au +255753 888 444.KARIBU SANA." LIKE OUR PAGE https://www.facebook.com/KONFABUSINESSLODGE"









The Best lodge in DAR.... KONFA BUSINESS LODGE.Nani asie penda kutulia sehemu iliyojifichaaaa!!,mazingira mazuriiiiii!!! Garden safiiii!!,Halafu kila huduma inapatikana,Bar,Restaurant,Internet-WiFi,Parking ya kutosha,classic rooms - FIVE STAR STANDARD,full majakuzi,wewe tu utumie la kulala,au la kusimama,unaoga huku mziki laiiiiini unauskia kwa mbali,maji ya motooo yenye presha kali!!,huduma ya laundry unapata,wapenzi wa mpira,Full DSTV kila chumba na Decoder yako,asikubadili
shie mtu chanel,una Cheza tu na remote yako,.Kitu kipya ndani ya jiji.Bei zetu ni kuanzia 50,000 ... Tupo MBEZI BEACH - GOIGI DAR ES SALAAM TANZANIA ,nyuma ya jengo la SHAMO PARK HOUSE.Au tupigie kwa simu No. +255714 319 090 au +255753 888 444.KARIBU SANA." LIKE OUR PAGE https://www.facebook.com/KONFABUSINESSLODGE"

No comments:

Post a Comment

WEKA COMMENT YAKO HAPA